PDA

View Full Version : Em muốn mua xe . xin anh em giúp đỡ

EmTapLaiOto
15-08-2011, 12:51 AM
Chẳng là thế này em vừa bán con lanos đời 2000 dc 130 củ , nhà anh bên xóm bán con xe tải thùng 1 tấn KIA 60 củ em múc luôn . chạy chở hàng thời gian này thấy ổn định . em đang còn dư 70 củ chưa biết làm gì đang tinh mua thêm con xe nào đó tầm đó tiền về cho thuê tự lái với lại gia đình đi lại . em ko có kinh nghiệm nhiều về xe . lầm trước lanos là bố em mua cho em . nay em lấy vợ cuộc sống khó khăn em bán lanos để lam ăn . mong anh em trong XNL chỉ cho em với từng đó tiền thi mua loại xe nào thi kinh tế ma người khác củng thích thuê . kia bride . corolla , corona . mazad 323 . em thi thich dòng xe corolla ko thích dòng xe kia B nhung tinh về kinh tế là quan trọng nhất . lợi xăng , phụ tùng thay thế rẻ .xe bền bĩ , với giá khoảng 70 - 80 tr la tuyệt vòi . rất mong nhận đc sự giúp đỡ của anh em trong XNL . xin chân thành cảm ơn

couto
15-08-2011, 01:04 AM
Bác nghiên cứu oánh bach thủ con lô xem sao:dance4:, biết đâu đến tối là có 250 củ:bad:

EmTapLaiOto
15-08-2011, 01:22 AM
Bác nghiên cứu oánh bach thủ con lô xem sao:dance4:, biết đâu đến tối là có 250 củ:bad:
nếu em trượt thì vợ con em làm sao em gửi hộ bác nha

huy cycle
15-08-2011, 11:30 AM
nếu em trượt thì vợ con em làm sao em gửi hộ bác nha

À há . Em rất thích sự thẳng thắn của Bác ... :clap1: :clap1: :clap1:

huy cycle
15-08-2011, 11:35 AM
Trong Xóm có con xe , đang rao bán ... Thấy các MOD khen lắm , Bác chủ thớt thử nghía qua xem ... :clap1: :clap1: :clap1:
http://otoxomnhala.com/forums/showthread.php?7190-Cần-mua-Daewoo-Cielo

EmTapLaiOto
15-08-2011, 12:17 PM
Trong Xóm có con xe , đang rao bán ... Thấy các MOD khen lắm , Bác chủ thớt thử nghía qua xem ... :clap1: :clap1: :clap1:
http://otoxomnhala.com/forums/showthread.php?7190-Cần-mua-Daewoo-Cielo

ý bác huy cycle nói là con cielo phải ko . em ko thích con đó . em đang phân vân giữa corolla ,corona , va mazad 323 đời củ , các Bác xóm NL có thấy con lanos nào 100 củ ko ? em ráng luôn .về mắc cho nó bộ đồ áo cho đẹp nữa + dọn dẹp mụn nhọt cho em nó nữa là ok . em dả từng di lanos em khoái nó là ăn uống nhẹ nhàng . quần áo son phấn củng rẻ .nói các bác đừng cười chứ bây giờ vợ chồng khó khăn nên cứ muốn cái nào đó . rẻ, bền , dẽ nhìn , phụ tùng thay thế dẽ kiếm giá thành thấp .
các bác thương các bác tia giùm em xem ở nơi nào có con như em mong muốn ko ?

gaubaccuc
15-08-2011, 01:40 PM
Chẳng là thế này em vừa bán con lanos đời 2000 dc 130 củ , nhà anh bên xóm bán con xe tải thùng 1 tấn KIA 60 củ em múc luôn . chạy chở hàng thời gian này thấy ổn định . em đang còn dư 70 củ chưa biết làm gì đang tinh mua thêm con xe nào đó tầm đó tiền về cho thuê tự lái với lại gia đình đi lại . em ko có kinh nghiệm nhiều về xe . lầm trước lanos là bố em mua cho em . nay em lấy vợ cuộc sống khó khăn em bán lanos để lam ăn . mong anh em trong XNL chỉ cho em với từng đó tiền thi mua loại xe nào thi kinh tế ma người khác củng thích thuê . kia pride . corolla , corona . mazad 323 . em thi thich dòng xe corolla ko thích dòng xe kia B nhung tinh về kinh tế là quan trọng nhất . lợi xăng , phụ tùng thay thế rẻ .xe bền bĩ , với giá khoảng 70 - 80 tr la tuyệt vòi . rất mong nhận đc sự giúp đỡ của anh em trong XNL . xin chân thành cảm ơn
Có Kia Pride :
http://otoxomnhala.com/forums/showthread.php?6754-B%C3%A1n-xe-kia-pride-cho-Ae-xnl...

deplaotrang
15-08-2011, 01:59 PM
Con Kia số đuôi 79 này hình như bị triệu chứng "chạy quá ngon" và "quá ít hao" nên bác í quên luôn chữ "bán xe" thì phải!

EmTapLaiOto
17-08-2011, 10:11 PM
Con Kia số đuôi 79 này hình như bị triệu chứng "chạy quá ngon" và "quá ít hao" nên bác í quên luôn chữ "bán xe" thì phải!

em rất thích con này nhưng em đang xem con corolla 1986 củng dc . 85 triệu .

Daihatsu
18-08-2011, 09:30 AM

Em vote cho quả lày hehe , một là vẫn chạy xe tải , hai là làm em xe đẹp

EmTapLaiOto
18-08-2011, 05:04 PM
Em vote cho quả lày hehe , một là vẫn chạy xe tải , hai là làm em xe đẹp
chắc phải chuyển tên diễn dàn quá . chiều nay chắc làm con đại bạch thủ 64 3000 điểm lót 46 1000 điểm quá :)

EmTapLaiOto
04-10-2011, 06:25 PM
Chẳng là thế này em vừa bán con lanos đời 2000 dc 130 củ , nhà anh bên xóm bán con xe tải thùng 1 tấn KIA 60 củ em múc luôn . chạy chở hàng thời gian này thấy ổn định . em đang còn dư 70 củ chưa biết làm gì đang tinh mua thêm con xe nào đó tầm đó tiền về cho thuê tự lái với lại gia đình đi lại . em ko có kinh nghiệm nhiều về xe . lầm trước lanos là bố em mua cho em . nay em lấy vợ cuộc sống khó khăn em bán lanos để lam ăn . mong anh em trong XNL chỉ cho em với từng đó tiền thi mua loại xe nào thi kinh tế ma người khác củng thích thuê . kia bride . corolla , corona . mazad 323 . em thi thich dòng xe corolla ko thích dòng xe kia B nhung tinh về kinh tế là quan trọng nhất . lợi xăng , phụ tùng thay thế rẻ .xe bền bĩ , với giá khoảng 70 - 80 tr la tuyệt vòi . rất mong nhận đc sự giúp đỡ của anh em trong XNL . xin chân thành cảm ơn
Từ hôm em đăng bài đến giờ củng hơn 2 tháng rồi mà em chưa kiếm đc con xe nào cả . buồn quá .củng vì thời giàn rồi em bận nhiều việc quá ko có thời gian online .bây giờ em đang rảnh rổi xin anh em trong XNL giúp em tim giùm em con xe nào mà anh em thấy hợp lý . nếu thấy em khăn gói len đường ngay em cảm ơn các anh em trong XNL nhiều

EmTapLaiOto
04-10-2011, 06:41 PM
http://www.bonbanh.com/Xe-Kia-Pride-GTX-1992-40594.html
nhờ các bác tư vấn cho em con này em cảm ơn nhiều

EmTapLaiOto
04-10-2011, 06:45 PM
http://www.bonbanh.com/Xe-Kia-Pride--1995-40208.html
và con này thế nào ạ

Daihatsu
04-10-2011, 08:30 PM
Tất cả xe trên PT thì bác quên luôn đi , em với bác Phong Thành đã thân chinh một chuyến lên đó dồi , có một tay buôn lắm toàn quyền luôn
@@ Hôm đấy bác có ăn đc bạch thủ ko vậy ? hihi

EmTapLaiOto
06-10-2011, 05:37 PM
Đang cần mua xe mà ko có ai tư vấn cả buồn quá .ai có chiếc nào có vẽ ok thì chỉ giùm em với . help

cutys-2011
10-10-2011, 03:07 PM
Em cũng thuộc hạng gà nên tư vấn bác nên......xin tư vấn ở chỗ.......mấy anh lãnh đạo đê! Có kết quả ngay như sổ xố bóc ý bác à!

locquan
10-10-2011, 11:47 PM
Đang cần mua xe mà ko có ai tư vấn cả buồn quá .ai có chiếc nào có vẽ ok thì chỉ giùm em với . help

bác ở đâu vậy.nếu ở miền BẮC thì nhờ mấy bác ở ngoài đó như bác MEBCA,GẤU BẮC CỰC,ĐOÀN TÀU......còn ở trong NAM thì nhờ mấy bác VTDat,ANIT,SGMAN......chắc chắn mấy bác đó sẽ giúp cho.mấy bác ấy công lực thượng thừa lắm.mấy bác ấy luyện NGŨ ÂM CHÂN KINH dến nổi ĐÔNG PHƯƠNG BẤT BẠI cũng đành phải sợ đó.chúc bác mau tìm được 1 em như ý :dance4: